ผู้เขียน หัวข้อ: เปิดดูประวัติเก่าไม่ได้ครับ  (อ่าน 1942 ครั้ง)

ออฟไลน์ sabujay

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
เปิดดูประวัติเก่าไม่ได้ครับ
« เมื่อ: ธันวาคม 05, 2012, 02:46:29 AM »
0
ลองเปิดประวัติการรักษา ประวัติที่รักษาเป็นผู้ป่วยในไม่สามารถเปิดดูได้ครับ ขณะนี้จะย้อนดูประวัติการรักษาเดิมไม่ได้

ผู้ดูแลระบบของบริษัท หรือผู้รู้ช่วยตอบครับ ว่าจะต้องไปแก้ที่จุดไหน หรือทำยังไงครับ ไม่ใช่ปัญหาการใช้งานที่ผมเจ้าไปดูไม่ครับ

แต่เป็นปัญหาที่ระบบ   :-\ :-\ :-\ :-\