ผู้เขียน หัวข้อ: ข้อมูลใน opd slip รพ.พุทไธสงครับ  (อ่าน 3255 ครั้ง)

ออฟไลน์ Dangerous2010

• Newbie
  • *
  • Admin From Phutthaisong Hospital
  • Respect: 0
    • โรงพยาบาลพุทไธสง
ข้อมูลใน opd slip รพ.พุทไธสงครับ
« เมื่อ: ตุลาคม 27, 2009, 09:32:43 AM »
0
ขอบคุณพี่ไก่และทีมงาน HosXP มากครับที่ช่วยเหลือเรื่อง opd slipใหม่ให้ เมื่อวานผมพิมพ์ไปให้พี่พยาบาลดู เขาบอกว่าข้อมูลผลการตรวจรักษาไม่มี ผมเข้าไปดูในฟอร์ม report ก็ไม่มีจริงๆครับ ก็เลยรบกวนพี่ไก่เพิ่มให้ด้วยครับ และข้อมูลการแพ้ยา ถ้าไม่มีการแพ้พี่เขาขอให้ขึ้นเป็น NO ได้ไหมครับ
นักวิชาการคอมพิวเตอร์  โรงพยาบาลพุทไธสง
Server Master : IBM X3550 CPU: Intel xenon 
Ram : 16 Gb.  OS :  CentOS
Server Slave : dell poweredge R210 II CPU: Intel xenon 
Ram : 4 Gb.  OS :  CentOS
www.pts.go.th