ผู้เขียน หัวข้อ: ต้องการพิมพ์รายงานจาก ue-form ต้องเขียนรายงานอย่างไรครับ  (อ่าน 2366 ครั้ง)

ออฟไลน์ namlao

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
ต้องการพิมพ์รายงานจาก ue-form ต้องเขียนรายงานอย่างไรครับหรือพี่ๆท่านใดมีรบกวนขอหน่อยนะครับ
รพ.ร้องกวาง อ.ร้องกวาง จังหวัดแพร่
เจ้าพนักงานเครื่องคอมพิวเตอร์
เริ่มงาน 1 ตุลาคม 2558

ออฟไลน์ namlao

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
ลองแล้วเป็นหน้ากะดาษขาวๆ ครับ
select h.*,d.*,i.*,o.*,p.*
from universal_head h
left outer join universal_detail d on d.universal_head_id = h.universal_head_id
left outer join universal_item i on i.universal_item_id = d.universal_item_id
left outer join ovst o on o.vn = h.vn
left outer join patient p on p.hn = o.hn
where h.universal_head_id =  "17680"
รบกวนช่วยทีครับ
รพ.ร้องกวาง อ.ร้องกวาง จังหวัดแพร่
เจ้าพนักงานเครื่องคอมพิวเตอร์
เริ่มงาน 1 ตุลาคม 2558