ผู้เขียน หัวข้อ: ขอความช่วยเหลือ สคิป SQL 8ครับ  (อ่าน 4950 ครั้ง)

ออฟไลน์ son_user

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
ขอความช่วยเหลือ สคิป SQL 8ครับ
« เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2008, 14:12:55 PM »
0
สวัสดีครับ ขอความช่วยเหลือเรื่อง SQL ที่จะใช้ ดึงรายชื่อคนไข้คลินิกพิเศษ โรคเบาหวาน ความดัน หัวใจ และโรคปอด ด้วยครับ 
ไม่ทราบว่า ในรายงาน ผู้ป่วยโรคเบาหวานนั้น สามารถ ส่งออกเป็น ไฟล์ Excel ได้ไหม ครับ
เพราะผมลงทำแล้ว ผลออกมาไม่เหมือนกับในตัวรายงานครับ
ช่วยแนะนำด้วยครับ

doramon

• บุคคลทั่วไป
Re: ขอความช่วยเหลือ สคิป SQL 8ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กุมภาพันธ์ 20, 2008, 15:23:12 PM »
0