ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามวิธีแก้ไขแพทย์ผู้ตรวจ หรือแพทย์ผู้สั่งครับ  (อ่าน 663 ครั้ง)

ออฟไลน์ อยากมีที่จอดใจ

• Full Member
  • สองแก้มหน้ามน มองแล้วทนไม่ไหว อย่ามาคิดวางใจ
  • Respect: 0
    • ห้องสมุดขนาดใหญ่หาอะไรก็เจอ
ตามหัวข้อกระทู้เลยครับ บังเอิญเจ้าหน้าที่คีย์ข้อมูลผิดลงไป อยากแก้ไข ต้องแก้ไขตรงไหนครับ
มองแค่รองเท้าก็รู้ว่าเราต่างกัน เหตุใดสวรรค์จึงดลให้มาพบเจอ
Server Dell
Ram 2 GB
HD 70 GB
Windows server 2003
hosxp 3.60.6.10

ออฟไลน์ เกื้อกูล ครับ..

• Hero Member
  • Respect: +169
    • โรงพยาบาลปากท่อ
ตามหัวข้อกระทู้เลยครับ บังเอิญเจ้าหน้าที่คีย์ข้อมูลผิดลงไป อยากแก้ไข ต้องแก้ไขตรงไหนครับ
ลองใช้หน้าจอลงบันทึกวินิจฉัย เพื่อเลือกชื่อแพทย์ที่ให้บริการอย่างถูกต้องใน visit ดังกล่าว  แต่กรณีหน้าจอใบสั่งยาผิดคน ก็อาจใช้ติ๊ก รคส.แพทย์(ตามรหัสแพทย์ที่ต้องการ ช่วยนะครับ (V.3)
Implement  HOSxP  Start 2548 ---> NOW!
Station : 130 Client   V.3 Version  3.67.1.XX
Server  : CENTOS  +MySQL maria 10.x.x

ออฟไลน์ อยากมีที่จอดใจ

• Full Member
  • สองแก้มหน้ามน มองแล้วทนไม่ไหว อย่ามาคิดวางใจ
  • Respect: 0
    • ห้องสมุดขนาดใหญ่หาอะไรก็เจอ
ลองใช้หน้าจอลงบันทึกวินิจฉัย เพื่อเลือกชื่อแพทย์ที่ให้บริการอย่างถูกต้องใน visit ดังกล่าว  แต่กรณีหน้าจอใบสั่งยาผิดคน ก็อาจใช้ติ๊ก รคส.แพทย์(ตามรหัสแพทย์ที่ต้องการ ช่วยนะครับ (V.3)
ขอบคุณครับ
มองแค่รองเท้าก็รู้ว่าเราต่างกัน เหตุใดสวรรค์จึงดลให้มาพบเจอ
Server Dell
Ram 2 GB
HD 70 GB
Windows server 2003
hosxp 3.60.6.10