ผู้เขียน หัวข้อ: ติด error ตอนเช็คสิทธิ nhso และหน้าส่งตรวจคนไข้ โปรแกรมค้าง  (อ่าน 871 ครั้ง)

ออฟไลน์ somchay_t

• Newbie
  • *
  • Respect: +1
สอบถามครับ ห้องบัตรเช็คสิทธิคนไข้ บางทีค้างไปเลย หรือ ส่งตรวจ ค้างไปเลยแก้ไขอย่างไรครับ

ออฟไลน์ mcusys

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
computer เครื่องนี้ติดตั้ง OS อะไรหรือครับ ดูจาก executable และ criticle error เหมือน exe ถูกจำกัดการเข้าถึงนะครับ volatile dialog ตอน process นี้ทำงาน CPU Used ใช้ไปเท่าไหร่ครับ