ผู้เขียน หัวข้อ: ผมประมวลผลโปรแกรม ส่งออก43F เลือกติ๊กทุกคน พบว่า คนในแฟ้ม person ออกมาไม่คบทุกคน  (อ่าน 1401 ครั้ง)

ออฟไลน์ yossak

• Sr. Member
  • Respect: 0
    • www.tpphosp.com
ผมประมวลผลโปรแกรม ส่งออก43F เลือกติ๊กทุกคน พบว่า คนในแฟ้ม person ออกมาไม่คบทุกคนครับ ต้องแก้ไขยัง เพราะคนที่ไม่ออกเป็นกลุ่มที่จะต้องนำเข้าไปปรับข้อมูล ในHDC ทำให้กลุ่มพวกนี้ ไม่มีการได้รับข้อมูลที่ปรับ การแฟ้ม person ที่ส่งเข้าไปใหม่ ทำให้ยังค้างประมาณ 12000 ครับ
ยศศักดิ์   น้อยประสิทธิ์  โรงพยาบาลทองผาภูมิ ขนาด 90 เตียง
Server HP ML350 G6 / Hdd scis 3 TB. / Ram 16 GB./ Centos 6.4 / Mysql 5.5.26/ Hosxp 3.57.2.x
ขึ้นระบบ 2549  จากทีม BMS และขอขอบพี่กิจ สสจ.กจ  คุณ พีบอย ด่านมะขามเตี้ย   พี่นาจ รพ.หลวงพ่อเปิ่น, พี่อ๊อด รพ.ไทรโยค, และที่ให้ความรู้และคำแนะนำ เว็บไซค์โรงพยาบาล  www.tpphosp.com

ออฟไลน์ เกื้อกูล ครับ..

• Hero Member
  • Respect: +169
    • โรงพยาบาลปากท่อ
ผมประมวลผลโปรแกรม ส่งออก43F เลือกติ๊กทุกคน พบว่า คนในแฟ้ม person ออกมาไม่คบทุกคนครับ ต้องแก้ไขยัง เพราะคนที่ไม่ออกเป็นกลุ่มที่จะต้องนำเข้าไปปรับข้อมูล ในHDC ทำให้กลุ่มพวกนี้ ไม่มีการได้รับข้อมูลที่ปรับ การแฟ้ม person ที่ส่งเข้าไปใหม่ ทำให้ยังค้างประมาณ 12000 ครับ

คนเหล่านั้น ฟิวด์ last_update ในตาราง  person  มีข้อมูล วันเดือนปี ไหมครับ
Implement  HOSxP  Start 2548 ---> NOW!
Station : 130 Client   V.3 Version  3.67.1.XX
Server  : CENTOS  +MySQL maria 10.x.x