ผู้เขียน หัวข้อ: สอบถามเรื่องแพทย์ไม่วินิจฉัยจะไม่พิมพ์ OPD Card  (อ่าน 1273 ครั้ง)

ออฟไลน์ pa_net

• Hero Member
  • หน้าที่ Admin คือ ทำได้ทุกอย่าง ยากเว้นดูแลใจตัวเอ
  • Respect: 0
พอดีผมเขียน code ตรวจสอบในการวินิจฉัยโรคแล้ว สร้าง message เรียบร้อยแล้ว เมื่อกดปุ่มตกลงยังพิมพ์รายงานออกมา อยากให้เมื่อกดปุ่ม 0k แล้ว ไม่พิมพ์รายงานออกมา อยากจะสอบถาม code จะไม่พิมพ์รายงานอย่างไงครับ
อดีต Admin Fort Chiraprawat Hospital Nakhonsawan ขึ้นระบบโดย BMS ทีม(น้องเกียง) มิ.ย. 2550
ปัจจุบัน เจ้าหน้าที่ไอที โรงพยาบาลโกรกพระ (ขนาด 30 เตียง) อ.โกรกพระ จ.นครสวรรค์ รพ.ขึ้นระบบเอง เมื่อปี 2551 ผมมารับช่วงต่อปี 2555
Server หลัก -
Server รอง  -
HOSxP Ver 3.55.1.19