ผู้เขียน หัวข้อ: หน้าพิมพ์บาร์โค้ดตอนรับ LAB ไม่ต้องให้ Preview ได้มั้ยครับ  (อ่าน 1708 ครั้ง)

ออฟไลน์ C H O K E

• Full Member
  • Respect: +1
    • โรงพยาบาลอุทัยธานี
หน้าพิมพ์บาร์โค้ดตอนรับ LAB ไม่ต้องให้ Preview ได้มั้ยครับ อยากให้พิมพ์ออกมาเลย
เพราะมันเป็นการเพิ่มขั้นตอนการทำงานมาอีก 2 ขั้นตอน ในการคลิกพิมพ์
Uthaithani Hospital  อ.เมือง จ.อุทัยธานี
( ขึ้นระบบ 1 ตุลาคม 2553 )

ออฟไลน์ C H O K E

• Full Member
  • Respect: +1
    • โรงพยาบาลอุทัยธานี
Re: หน้าพิมพ์บาร์โค้ดตอนรับ LAB ไม่ต้องให้ Preview ได้มั้ยครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: พฤศจิกายน 01, 2018, 15:36:45 PM »
0
ได้แล้วใน HOSXP version 61.10.31 ปรับให้แล้ว  ขอบคุณมากครับ
Uthaithani Hospital  อ.เมือง จ.อุทัยธานี
( ขึ้นระบบ 1 ตุลาคม 2553 )