ผู้เขียน หัวข้อ: พิมพ์รายงานของ 506 ไม่ได้ครับ  (อ่าน 4257 ครั้ง)

ออฟไลน์ รพช.สรรพยา

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
พิมพ์รายงานของ 506 ไม่ได้ครับ
« เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2007, 09:01:18 AM »
0
ในเมนู รายงาน -> ระบบรายงาน OPD -> รายงาน 506  และ 506 List ไม่ได้ครับ  งานระบาดต้องการจะพิมพ์เป็นใบรายงาน 506 ครับ ผมลองคลิกแล้วโปรแกรม Process ไม่ยอมเลิกครับ เมื่อก่อนทำได้ครับ พอเปลี่ยน V3.50.7.1 ตรงรายงานนี้ออกไม่ได้เลยครับ แต่ส่งข้อมูลให้ Epidem ได้ครับ โปรแกรม Process ไปตลอดเลยครับ
นายสุรชัย  บินชัย
เจ้าหน้าที่รังสีการแพทย์
รพ.สรรพยา

ออฟไลน์ naj

• Hero Member
  • Respect: +8
    • http://www.luangphopern-hospital.com
Re: พิมพ์รายงานของ 506 ไม่ได้ครับ
« ตอบกลับ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 24, 2007, 13:33:11 PM »
0
ไม่แน่ใจว่าเกิดจากตัวรายเองหรือเปล่านะครับ ลองเอารายงานตัวนี้ไปทดสอบดู
Yindee And Tan

ออฟไลน์ รพช.สรรพยา

• Newbie
  • *
Re: พิมพ์รายงานของ 506 ไม่ได้ครับ
« ตอบกลับ #2 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2007, 08:37:18 AM »
0
ยังพิมพ์ไม่ได้ครับ ช่วยทีครับ
นายสุรชัย  บินชัย
เจ้าหน้าที่รังสีการแพทย์
รพ.สรรพยา

ออฟไลน์ takgreen

• Full Member
  • *I Love Phichit*
« ตอบกลับ #3 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2007, 09:31:28 AM »
0
ถึงโรงพยาบาลสรรพยา  
ให้โทรเข้าที่ HOSxP Call Center นะคะ
จะได้สอบถามปัญหาได้ถูก ว่าเกิดอย่างไร
                    ตั๊ก BMS
ฉันได้เรียนรู้ว่า...     เมื่อสิ่งเลวร้ายผ่านเข้ามา
               คุณจะปล่อยให้มันสร้างความขมขื่นใจให้คุณ 
               หรือใช้มันเป็นพลังทำให้คุณเข้มแข็งขึ้นก็ได้
               และ...
               ฉันได้เรียนรู้ว่า...  ถึงเราจะเปลี่ยนแปลงอดีตไม่ได้
               แต่เราปล่อยให้มันผ่านไปได้

ออฟไลน์ เกื้อกูล ครับ..

• Hero Member
  • Respect: +169
    • โรงพยาบาลปากท่อ
« ตอบกลับ #4 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2007, 09:39:39 AM »
0
takgreen หน้าตาแจ่มมากเลย....จากรูปประกอบ
Implement  HOSxP  Start 2548 ---> NOW!
Station : 130 Client   V.3 Version  3.67.1.XX
Server  : CENTOS  +MySQL maria 10.x.x

ออฟไลน์ takgreen

• Full Member
  • *I Love Phichit*
« ตอบกลับ #5 เมื่อ: กรกฎาคม 27, 2007, 12:18:19 PM »
0
 ;D มีแซวนะ พี่เกื้อ  ไม่มีรูปลูกสาวเหมือนพี่ๆ นี่นา ก็เลยเอารูปตัวเองมาลง
ฉันได้เรียนรู้ว่า...     เมื่อสิ่งเลวร้ายผ่านเข้ามา
               คุณจะปล่อยให้มันสร้างความขมขื่นใจให้คุณ 
               หรือใช้มันเป็นพลังทำให้คุณเข้มแข็งขึ้นก็ได้
               และ...
               ฉันได้เรียนรู้ว่า...  ถึงเราจะเปลี่ยนแปลงอดีตไม่ได้
               แต่เราปล่อยให้มันผ่านไปได้