ผู้เขียน หัวข้อ: รายงาน รายชื่อคนไข้ hn ที่อยู่ รายการยาและจำนวนล่าสุด วันนัด รหัสโรค สิทธิบัตร  (อ่าน 4210 ครั้ง)

ออฟไลน์ KM-GRIL

• Newbie
  • *
  • Respect: 0
    • โรงพยาบาลบึงกาฬ จ.บึงกาฬ
อยากได้รายงาน รายชื่อคนไข้ hn ที่อยู่ รายการยาและจำนวนล่าสุด วันนัด รหัสโรค สิทธิบัตร ของคนไข้ที่ส่งรับยาdm/ht ต่อที่ รพ.สต  โดยเลือกตามช่วงวันที่มารับบริการที่ รพ.ล่าสุด ค่ะ

ขอบกวน อ.ผู้รู้เมตตาด้วยค่ะ 
KM-GRIL
Admin localhost จ้า
ยังไม่มีระบบให้ขึ้นอย่างจริงจังค่ะ
เรียนรู้เพื่อรอ...เผื่อจะมีอะไรๆดีขึ้นกว่าเดิม