HOSxP > นอกเรื่อง

ขอทราบอัตรากำลังคน ในหน่วยงานคอมพิวเตอร์ ขอแต่ละที่ครับ

<< < (7/7)

thannawe:

--- อ้างจาก: โรงพยาบาลภักดีชุมพล ที่ ตุลาคม 16, 2009, 18:07:06 PM ---
--- อ้างจาก: sungvien ที่ ตุลาคม 16, 2009, 10:16:45 AM ---30 เตียงอย่างน้อย 2 คนครับ
รพ.ภักดี น่าจะหาอีกสักคน ไว้เป็นเพื่อน  อยู่คนเดียวเหนื่อยแย่เลยเน๊าะ

--- End quote ---

อยากได้อยู่ครับพี่สังเวียน ;D ;Dกำหนดสเปกให้เค้าไปแล้วครับ  342435 สูง 170 ขึ้นไป  ;D ;D

เอามาดูแล HOSxP หรือมาดูแล หัวใจ กันแน่ครับ ;) :D ;D :D ;)

machai:

--- อ้างจาก: TanKit(กิจ) ที่ ตุลาคม 16, 2009, 18:26:15 PM ---
--- อ้างจาก: โรงพยาบาลภักดีชุมพล ที่ ตุลาคม 16, 2009, 18:07:06 PM ---
--- อ้างจาก: sungvien ที่ ตุลาคม 16, 2009, 10:16:45 AM ---30 เตียงอย่างน้อย 2 คนครับ
รพ.ภักดี น่าจะหาอีกสักคน ไว้เป็นเพื่อน  อยู่คนเดียวเหนื่อยแย่เลยเน๊าะ

อยากได้อยู่ครับพี่สังเวียน ;D ;Dกำหนดสเปกให้เค้าไปแล้วครับ  342435 สูง 170 ขึ้นไป  ;D ;D

เอามาดูแล HOSxP หรือมาดูแล หัวใจ กันแน่ครับ ;) :D ;D :D ;)

สเป็กที่ ใครๆก็ต้องการเลยครับ อ.กิจ :D
   ใครต้องการยกหัวขึ้น เอ้ยม่ะใช่ ยกมือขึ้น ;D ;D

เข้ม:
จำนวนเตียงตามสเป็ค 405 ...
คอมพิวเตอร์ก็น่าจะ 400 แล้ว
คนดูแลก็ 5 คน

ซ่อมบำรุง      2  ---> นวก.  (หลังจากปรับวุฒิแล้ว)
ควบคุมระบบ  3  ---> นวก. 2  คน, จพ.เภสัชฯ  1  ก็ผมแหล่ะ

เขาให้ดูแล นวก. อีกที ..... ซะงั้น

wiphusit:

อยากได้อยู่ครับพี่สังเวียนปีนี้คงได้แน่ ;D ;Dกำหนดสเปกให้เค้าไปแล้วครับ  342435 สูง 170 ขึ้นไป  ;D ;D

สเปกนี้นะขอด้วยจะให้ไปไปนักวิชาการที่บ้านนะ เฮ้ยไม่ใช่ เป็นนักจัดการที่บ้านนะ

เกื้อกูล ครับ..:
ถ้าศูนย์คอมพ์ ผมมีรวม  3 คนครับ(รวมตัวผมด้วย) ถ้าโดยตำแหน่ง มีนวก.คอมพิวเตอร์ 4 คนครับ แต่ไปอยู่งานประกันสุขภาพ 2 คน (ไม่ได้จบคอมพ์โดยตรง ) แต่เจ้าของระบบงานเคยต้องการ spec อย่างผม เลยประกาศจ้างในตำแหน่งดังกล่าวครับ.......จึงแทบจะไม่ได้ดูระบบงานด้านคอมพิวเตอร์    ส่วน 2 คนที่จบคอมพิวเตอร์สายตรง แต่จบใหม่  อยู่กับผมครับ งานก็เหมือนกับทุกที่แหล่ะครับ     ผมมาตรวจสอบ sa กำหนดระบ  บ้างหรือสุ่ม audit ผลของงานตามโอกาส  แต่ผมสุขภาพไม่ค่อยดี เลยไม่ค่อยได้จับงานบริการสาธารณสุขครับ...ผู้อำนวยการเห็นใจเลยช่วยอยู่ครับ ...แชร์ ๆ กันครับ กับระบบในองค์กร ดีที่มี อ.อ๋อดให้บริการคำปรึกษาและแก้ไข hosxp  server เมื่อคราวอับจนหนทาง....

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version