HOSxP > นอกเรื่อง

ขอทราบอัตรากำลังคน ในหน่วยงานคอมพิวเตอร์ ขอแต่ละที่ครับ

(1/7) > >>

panus_t:
ขอทราบอัตรากำลังคน ในหน่วยงานคอมพิวเตอร์ ขอแต่ละที่ครับ เช่น ตัวอย่างของผม
1.รพ.ขนาด 30 เตียงครับ
2.งานคอมพ์ มี Full Time  1 คน (ดูแลระบบ HOSXP / ซ่อมคอมพ์ / ถ่ายรูป / ดูห้องประชุม / งานเอกสารคุณภาพ)
3.การขอรายงาน รอไม่เกิน  1 วัน / โปรแกรม รอไม่เกิน  3  เดือน / ซ่อมคอมพ์  รอไม่เกิน 3  วัน

ขอบคุณทุกท่านที่แชร์ข้อมูลกันครับ   ;D ;D

machai:

--- อ้างจาก: panus_t ที่ ตุลาคม 14, 2009, 08:47:39 AM ---ขอทราบอัตรากำลังคน ในหน่วยงานคอมพิวเตอร์ ขอแต่ละที่ครับ เช่น ตัวอย่างของผม
1.รพ.ขนาด 30 เตียงครับ
2.งานคอมพ์ มี Full Time  1 คน (ดูแลระบบ HOSXP / ซ่อมคอมพ์ / ถ่ายรูป / ดูห้องประชุม / งานเอกสารคุณภาพ)
3.การขอรายงาน รอไม่เกิน  1 วัน / โปรแกรม รอไม่เกิน  3  เดือน / ซ่อมคอมพ์  รอไม่เกิน 3  วัน

ขอบคุณทุกท่านที่แชร์ข้อมูลกันครับ   ;D ;D

--- End quote ---
ว้าว คล้ายๆ กันเลย
  แต่มากกว่าคับ ทำทุกอย่าง อิอิ :o :o
มีเพิ่ม เว็บ logfile รบบ network ทั้งหมด
ระบบรายงาน401 รง.5 present vdo เอิ้ก ๆ ฯลฯ ;D

SnipeR:
รพ. ขนาด 30 เตียงครับ

ดูแล 1 คน 24 ชม.

Service -  Hard/Soft Were  ด่วนที่สุด (เดี๋ยวนี้)

คอมพิวเตอร์ทั้งหมด 50+ เครื่อง

GODgimuru:
1 คน ครับ เรื่องภาระ งาน ไม่ขอ พูด ถึง มากกว่า ข้างบอก ครึ่งนึง แต่ก็ ยังไม่ดี ในหน่วยงาน

Farbrinet:
1 คนครับ ทำทุกอย่างที่มีคอมพิวเตอร์ไปเกี่ยวข้อง ดูแลทั้งโรงพยาบาล บ้านพักเจ้าหน้าที่ ไม่ต่ำกว่า 60 เครือง

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

Go to full version