HOSxP > แจ้งปัญหา / ขอความช่วยเหลือ

การใช้ ICD10TM ในเมนูห้องฟัน

<< < (2/4) > >>

dreaming:
hosxp ลงข้อมูลยังไงครับ
ใครทราบรบกวนด้วยครับ

kroong:
ยังมีข้อสงสัยอยู่ ว่า Hosxp ต้องทำอะไรบ้าง ท่าน อ. จะปรับแก้ให้หรือว่าเราต้องปรับเองครับ

vinaisena:
นั่นซิครับ

เกื้อกูล ครับ..:

--- อ้างจาก: vinaisena ที่ มกราคม 10, 2012, 11:28:43 AM ---นั่นซิครับ

--- End quote ---

ของผมปรับเอง..ผ่านหน้าจอ HOSxP_PCU ครับ...ปรับเองโดยทันตแพทย์  :D :D

Terminator2015:
 ;D งั้นเอาภาพไปด้วยเลยครับ พร้อมกับ Excel เกี่ยวกับทันตกรรม ไปเทียบเอานะครับ
ส่วน icd10tm_operation  ที่ให้ไว้เป็นแฟ้มที่เอาไว้สำหรับ map รหัส 7 หลัก ถ้าไม่ใช้ตัวที่ผมให้ไว้จะหาหัตถการ ถอนฟันน้ำนม ไม่เจอ ข้อสังเกต 
ตัวอย่าง การ map โดยใช้ Hosxp_pcu เป็นตัวไปกำหนดก่อนนะครับ เพราะความสะดวก

นำร่อง

[0] ดัชนีข้อความ

[#] หน้าถัดไป

[*] หน้าที่แล้ว

Go to full version